ไฟล์รูปทั้งหมด โพสสำคัญ กลุ่ม เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม
  • 2875เข้าชม
  • 9ตอบกลับ

iPad และ iPhone สามารถฟังเพลง หรือ เล่น แชท ได้แล้ววันนี้

เงิน
23
ความดี
16
เครดิต
0
ถ่ายให้เห็นกันชัดๆ ว่า ipad แระ iPhone ฟังเพลงออไลน์ และ แชท
จากวัยซนได้ผ่าน App ที่มีชื่อว่า  Puffin Web Browser ของ[ฟรี]ทั้งนั้น

วิธีการติดตั้งก็ง่ายๆ ครับ แค่คุณเข้า Appstore พิมพ์คำว่า Puffin Web Browser ที่ส่วนค้นหา
แล้วเลือกดาวน์โหลดและติดตั้งตามขั้นตอนครับ [เส็รจแล้วใช้งานได้ทันที]

ติดตั้ง ผ่าน iTunes ก็ได้ครับ โดยเข้าที่ลิ้งค์นี้ได้ครับ http://itunes.apple.com/us/app/puffin-web-browser/id406239138?mt=8
Share: Facebook Twitter myspace

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
23
ความดี
16
เครดิต
0
ระดับ : เด็กมัธยม
เงิน
353
ความดี
110
เครดิต
10
กิสสสสสสสสสสสสสสสสสส เย้เย้ ทีนี้เเหละเวลาออกไปข้างนอก รึเข้าห้องน้ามก้อสบายยยยยย
เงิน
22
ความดี
0
เครดิต
0
ว้าวๆๆๆ  
เงิน
23
ความดี
16
เครดิต
0
พระเจ้าช่วย มันจ๊อดมาก
เงิน
26
ความดี
0
เครดิต
0
พิมพ์ยากมั่ยอ่ะ ต้องลองแล้ว ขอบคุณจา
เงิน
21
ความดี
0
เครดิต
0
รบกวนหน่อยค่ะอยากทราบวิธีติดตั้ง อะค่ะ คือว่า ลองทำแล้วไม่ได้อะค่ะ รบกวนหน่อยนะ
เงิน
23
ความดี
16
เครดิต
0
ติดตั่งไม่ยากเลยครับ
เข้าไปที่ App Store
แล้วพิมพ์ที่ช่องค้นหา Puffin Web Browser
ตอนนี้มี 2เวอร์ชั่น นะครับ ฟรี 14วัน กับเสียเงิน
แนะนำว่าให้ทดลองใช้ฟรีไปก่อน ถ้าถูกใจก็ค่อยซื้อครับ
เงิน
22
ความดี
0
เครดิต
0
โหลดยังอ่ะครับลองเข้าไปแล้วหาไม่เจอเลย
เงิน
22
ความดี
0
เครดิต
0
ตอบกลับโพสต์ 7 โพสต์ของ (nun_za)
ได้แล้วครับแต่พิมพ์ภาษาไทยไม่ได้ครับทำไงถึงจะพิมพ์ได้ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้,กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้ (ห้ามสแปมเด็ดขาด)