ไฟล์รูปทั้งหมด โพสสำคัญ กลุ่ม เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม
  • 10125เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

วิธีแก้ NOD32 ตาแดง,ตาส้ม

เงิน
23
ความดี
16
เครดิต
0
เริ่มกันเลยนะครับ
1.ให้ Disable Antivirus ตามรูปข้างล่าง

2.แล้วเข้าไปที่ www.nod325.com

4.ให้เปิดโปรแกรม nod32 ตามรูป

5.คลิ๊ก Update ครับ

6.เตรียมนำ Username และ Password มาใส่แบบในรูป

วิธีการใส่
Username และ Password
ให้ก็อบจากเว็บ www.nod325.com
เอามาใส่แล้วกด OK แค่นี้ Nod32 เราก็ตาเขียวแล้วครับ

[คงไม่ยากไปนะครับ]
Share: Facebook Twitter myspace

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
21
ความดี
0
เครดิต
0
ถ้ามันฟ้องให้เทริน ออน ESET จะทำยังงัยต่อคะ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้,กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้ (ห้ามสแปมเด็ดขาด)