ไฟล์รูปทั้งหมด โพสสำคัญ กลุ่ม เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม
  • 6228เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

[Mediafire]ดูแผนที่ผ่านดาวเทียมทุกมุมโลกแค่ 100 เมตรด้วยPointasia(full version)

เงิน
35
ความดี
15
เครดิต
0
[Mediafire]ดูแผนที่ผ่านดาวเทียมทุกมุมโลกแค่ 100 เมตรด้วย Pointasia(full version) Q@.9wEAJ  
SFPIr0 u  
Qs[EA_  
68br  
=/'*(\C2  
^d $e^cU  
iU+,Jeu  
>5},qs:lZ  
Pointasia เป็นโปรแกรมดูแผนที่ผ่านดาวเทียม พัฒนาโดยคนไทยครับ ผมใช้แล้วเห็นสีกระเบื้องมุงหลังคาบ้านในระยะ 100 เมตร ชัดเจนมากครับ U[ O!&:6  
ปล. เมื่อโหลดไปแล้วให้เข้าเว็บของ Pointasia.com ลงทะเบียนก่อน  มีรายละเอียดบอกครับ...รับรองใช้ได้ตลอด \C\y' H5  
See a map changes every artificial corner world satellite only 100 the meter with <.B > LU  
M,U=zNPnk  
iC0,zk4&  
[Ik B/Xbw|  
Download 9oN'.H^  
z)y(31K<1  
=xWW+w!r  
`TR9GWU+B  
credit: free2009 pC.P  
7XC}C+  
[ แก้ไขล่าสุดโดยeditเมื่อ2011-03-21 02:09 ]
Share: Facebook Twitter myspace

บทความที่เกี่ยวข้อง

คำค้นที่เกี่ยวข้อง: Pointasia
เงิน
43
ความดี
1
เครดิต
0
ขอบคุณครับ $[;eb,  
เงิน
43
ความดี
1
เครดิต
0
ขอบคุณครับ
เงิน
43
ความดี
1
เครดิต
0
ขอบคุณครับ
เงิน
21
ความดี
0
เครดิต
0
ขอบคุณมากเลยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้,กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้ (ห้ามสแปมเด็ดขาด)